ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้รูปยันต์ ช่วยโพสให้ดูทีครับ  (อ่าน 6315 ครั้ง)

ออฟไลน์ begin2007

• ตติยะ
อยากได้รูปยันต์ ช่วยโพสให้ดูทีครับ
1.ยันต์เกราะเพชร
2.ยันต์มัจฉานุ (ลูกหนุมาร+เงือก)
3.ปลาไหลเผือก
4.กิเลน
5.หมี
6.คชสาร (ช้าง)
อยากเห็นมากเลยอะครับ  ช่วยสงเคราะห์ให้ผมทีครับ
แล้วถามอีกเรื่องหนึ่ง ที่วัดบางพระ มีกิเลน+หมี ปะครับ อยากได้ไว้ที่หน้าขาท่อนบนจะได้อะป่าว

ออฟไลน์ manop

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: อยากได้รูปยันต์ ช่วยโพสให้ดูทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ส.ค. 2550, 07:31:17 »
ยันต์เกาะเพชร

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ *****บูมเมอร์แรง*****

• ทุติยะ
  • **
  • บ้านผมอยู่รือเสาะ มาเรียนที่ยะลาครับ
    • MSN Messenger - boollboom@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: อยากได้รูปยันต์ ช่วยโพสให้ดูทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ส.ค. 2550, 08:34:10 »
กิเลน

มัจฉานุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ส.ค. 2550, 08:48:42 โดย ศิษย์อ.ถาวรวัดช้างให้ »
สวัสดีครับคุณ� � <you/>� � ขอให้คุณ� � <you/>� � มี

� � � � � � � � � � � � � � � � � � �� ความสุขความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไป

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 05:23:33 »
ปลาไหล...

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]