ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามรูปยันต์นี้หน่อยครับ  (อ่าน 1613 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sakuragi

• ทุติยะ
  • **
สอบถามรูปยันต์นี้หน่อยครับ
« เมื่อ: 01 มิ.ย. 2555, 03:08:08 »
พอดีวันนี้ได้มีโอกาสไปกราบพระอาจารย์ที่วัดมา และหลวงพี่ญาได้เมตตาสักยันต์นี้ให้ ไม่แน่ใจครับ ว่าเรียกว่ายันต์เสืออะไร รบหวนศิษย์พี่แนะนำด้วยครับ และอยากทราบพุทธคุณยันต์นี้ด้วยครับว่าเด่นด้านใด ขอบคุณมากๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2555, 03:15:43 โดย Sakuragi »

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามรูปยันต์นี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2555, 07:59:57 »
ข้างบนยันต์นกสาริกา
ข้างล่างยันต์เสือเผ่น (เหมือนว่าข้างล่างยังไม่ได้ลงเข็มนะครับ)
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก