ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามข้อมูลฆราวาสที่สักให้ที่กุฏิหลวงพี่ญาค่ะ  (อ่าน 1717 ครั้ง)

ออฟไลน์ anniethyme

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เคยไปสักที่กุฏิหลวงพี่ญา แล้วอยากไปสักกับฆราวาสท่านเดิมอีกเพราะสวยมาก แต่ไม่ทราบชื่อฆราวาสที่สักให้อยากได้ข้อมูลฆราวาสในกุฏิหลวงพี่ญา และเบอร์ติดต่อเพื่อสอบถามวันเวลาที่เข้าไปประจำที่กุฏิค่ะ ใครทราบรบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ

ออฟไลน์ C1110

• ทุติยะ
  • **
  • ชีวิตคือการต่อสู้ ศัตรูคือ ยาชูกำลัง
เคยได้ฟังจากหลวงพี่ญาว่า ท่านให้มาช่วยสัก เฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ครับ แต่ไม่ทราบว่าช่วงนี้มารึปล่าว
[shake]เพื่อชาติ  ราชบัลลังค์[/shake]
วันใดที่ฉันต้องแขนขาขาดอยากบอกว่าไม่เป็นไร แต่แขนขาเธอ โปรดจงใช้มันเพื่อรักกันก้อพอ

ออฟไลน์ Natthawoot.boon

• ทุติยะ
  • **
อาจารย์ที่มาช่วยสัก ที่กุฏิพระอาจารย์ญา มี 2 ท่านครับ  คือ อาจารย์หวอ กับ อาจารย์ตูนครับ
ท่านไม่ได้มาประจำครับ ส่วนตัวผมสักเคยสักกับทั้ง 2 ท่าน ครับ
ลองไปวันอาทิตย์ดูครับ มีโอกาสจะได้เจอครับ
ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยครับ