ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม เหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี 35 ครับ  (อ่าน 1014 ครั้ง)

ออฟไลน์ Natthawoot.boon

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีศิษย์พี่ วัดบางพระทุกท่าน ครับ
รบกวนสอบถาม เหรียญไหว้ครู ปี 35 ครับ ลองหาข้อมูลดูแล้ว ไม่พบข้อมูลเกี่ยวกับเหรียญนี้เลยครับ
เคยถามพี่ที่แผง พระ หน้ากุฏิ พระอาจารย์ญา ได้ความว่าไม่ได้ออกที่วัด น่ะครับ
ศิษย์พี่ท่านไหนพอจะมีข้อมูล เกี่ยวกับเหรียญนี้บ้างครับ แท้ไหมครับ แล้วออกที่วัดบางพระ หรือเปล่า ครับ

ขออำนาจบุญบารมีหลวงปู่เปิ่น และพระอาจารย์ทุกท่านคุ้มครองครับ

ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ถ้าพี่ที่แผงพระหน้ากุฏิพระอาจารย์ญาว่าแบบนั้น ก็คงจะจริงอย่างพี่แกว่า
ด้านหลังเหรียญมีรายละเอียดอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
ผมว่าถ้าไม่ชัวร์ไม่มั่นใจ ท่านก็ลองหาเหรียญรุ่นอื่นๆที่วัดบางพระสร้างก็ได้นี่ครับ
มีอีกมากมายหลายหลากจริงๆครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ
บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองเช่นกันครับ