ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูหน่อยครับพี่แท้หรือเปล่า  (อ่าน 2261 ครั้ง)

ออฟไลน์ fungfon

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ช่วยดูหน่อยครับพี่แท้หรือเปล่า ร้อนใจมาก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ตอบ: ช่วยดูหน่อยครับพี่แท้หรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 เม.ย. 2551, 04:58:07 »
ไม่ต้องร้อนใจครับ   ใจเย็นๆ  ได้พระแท้แล้ว  รุ่นอาเสี่ยพิมพ์เล็ก  ประสบการณ์ดีมากนะครับรุ่นนี้

ออฟไลน์ fungfon

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูหน่อยครับพี่แท้หรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เม.ย. 2551, 05:11:04 »
ขอบคุณมากครับพี่ๆๆๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 เม.ย. 2551, 05:32:53 »
เฉียบขาดนะพี่  ;D

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 เม.ย. 2551, 09:20:00 »
ยินดีด้วยนะครับ ผมแจกไปเกือบหมดกรุแล้ว เหอะๆๆ :)

ออฟไลน์ ping1232

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 เม.ย. 2551, 03:08:00 »
คุณสิบทัศน์ เป็นคนจังหวัดไหนหลอคับ เห็นโฆษณาให้ หลวงพ่อเอ็น วัดเขาราหู คนสุราษฏร์ธานีป่าวคับ พอดีมีข้อสงสัยเกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเอ็น

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 เม.ย. 2551, 08:57:03 »
คุณสิบทัศน์ เป็นคนจังหวัดไหนหลอคับ เห็นโฆษณาให้ หลวงพ่อเอ็น วัดเขาราหู คนสุราษฏร์ธานีป่าวคับ พอดีมีข้อสงสัยเกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเอ็น

ผมเด็กนครปฐมครับ ท่านสามารถติดต่อสอบถามได้ที่  http://www.wat-khaorahu.pantown.com/  หรือท่าน leng_kub ของบอร์ดบางพระของเราก็ได้ครับ :-*