หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > คู่มือกระดานสนทนา

การใช้งาน wap2

<< < (2/3) > >>

SIC:
เจ๋งดีครับผม

แต่คงโหลดนานกันน่าดู  :010:

~เสน่ห์เอ~:

--- อ้างจาก: SIC ที่ 08 ต.ค. 2552, 10:55:57 ---เจ๋งดีครับผม

แต่คงโหลดนานกันน่าดู  :010:

--- End quote ---

ครับถึงจะนานยังไงมันก็คงสะดวกกว่าพกคอมหรือโน๊ตบุ๊ค...เพราะว่าคนที่ใช้มือถือเล่นนั้นก็คงไม่ได้คาดหวังให้มันเร็วอะไรกันหนักหนาหรอกครับแค่เล่นชิวๆเพลินๆไม่ถึงกะโหลดบิททอเร้นซ์กันหรอก...
และก็ขอขอบคุณน่ะครับที่แสดงความเห็นขึ้นมาได้สาระจากคุณมากเลย

TUM:

--- อ้างจาก: ~เอ~ ที่ 08 ต.ค. 2552, 10:13:22 ---
--- อ้างจาก: ฉัพพัณรังษี ที่ 08 ต.ค. 2552, 01:05:47 ---สวัสดีครับ

แจ้งปัญหาครับ ผมได้ใส่โทรศัพท์ Nokia

รุ่น 5800 เข้าทางเว็บ wap 2 พอเปิดขึ้นมาดู โอ้ย..

เป็นตัวหนังสือ อะไรไม่รู้ ยุ่ง ไปหมด ครับ ปรับที่มือถือ

ก็ไม่มีเมนูให้ปรับอะ จะมีวิธีแก้ยังไง ยัง งงอยู่ เด๋วผมลองหา

วิธีแก้ตัวหนังสือก่อนครับ ..... :002: ขอคุณครับ

แก้ตัวหนังสือที่----ตั้งค่า----ตัวอักษรที่แสดง------ให้เป็นพวกยูินิโค๊ตหรือเอเซียครับลองเปลี่ยนดูหลายๆอันมันต้องมีซักอันล่ะครับที่อ่านได้เพราะผมก็ใช้โนเกีย N81เล่นผ่านไวเลสแลนที่อ๊อฟฟิสเป็นประจำ5800ของคุณก็เป็นซิมเบี้ยนเวอร์ชั่นเดียวกะN81ของผม(โพสตอบกระทู้/อัพโหลดรูปก็ได้)

ขอบคุณพี่เอ มากครับ เรียกผม น้องตั้มก็ได้ครับ ผมยัง 25 ปีอยู่เลยครับรุ่นน้องอะ

....  :002:

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
update ข่าวสารในกระดานสนทนาวัดบางพระ ณ แหลมพรหมเทพ จังหวัดภูเก็ต

PAE:
ใช้งานได้ดีครับผม... :016:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version