ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มเติมหน้าแรกของ web ครับ  (อ่าน 3889 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เพิ่มเติมหน้าแรกของ web ครับ
« เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 05:54:46 »
ขออนุญาตแสดงความคิดเห็น และข้อเสนอแนะครับผม

คือผมอยากเสนอว่า หน้าแรกของเวป ที่เราเปิดเจอครั้งแรกน่ะครับ
ควรที่จะเพิ่มรายละเอียดหรือรูปอาจารย์สักยันต์ หรือรูปยันต์ต่างๆ
และมีภาพพื้นหลังสวยๆ คล้ายๆกับของเดิมครับ
ผมว่าน่าจะทำให้ web น่าสนใจและดูเข้มขลังขึ้นนะครับ

เพียงแค่ควมคิดเห็นและข้อเสนอแนะครับ

:002:  :002:  :002:  :002:  :002:  :002:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: เพิ่มเติมหน้าแรกของ web ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 07:01:53 »
ก็ดีนะครับ เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: เพิ่มเติมหน้าแรกของ web ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มี.ค. 2552, 07:54:31 »
อืม   เห็นด้วย ครับ   :016:

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ก.ค. 2552, 07:34:20 »
เห็นด้วยครับ
ปล. ขอเพิ่มอิกนิดครับ
ถ้ามีวัตถุมลคลของหลวงพ่อในหน้าแรกก็น่าชมดีน้ะครับ :050: :050:

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ก.ค. 2552, 07:45:49 »
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ก.ค. 2552, 07:55:20 »