ผู้เขียน หัวข้อ: แง..แงๆๆๆๆ  (อ่าน 880 ครั้ง)

ออฟไลน์ LAT-TAT

• ปัญจมะ
  • LAT-TAT
    • MSN Messenger - pai_LAT-TAT@hotmail.com
แง..แงๆๆๆๆ
« เมื่อ: 05 ต.ค. 2552, 07:19:35 »
วันนี้เปนอันถึงฤกษ์ที่ผมจะเดินทางไปวัด แต่....รถไฟดันตกราง ทำเอาอดไปเรยยย
แงแงแงแงแงๆๆๆๆๆๆๆ    อยากให้เค้าทำเส็จเร็วๆจัง  41; ผมอยาไปวัดใจจะขาดแล้ววว
นานๆทีได้ขึ้นไปสักที.....คิดถึงจังเลยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ต.ค. 2552, 07:21:03 โดย LAT-TAT »
ตัวเล็กที่ใครๆเรียกก็คือผม!!

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบ: แง..แงๆๆๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ต.ค. 2552, 07:24:32 »
ไม่เป็นไร โอกาสหน้ายังมีครับท่าน
คิดในแง่ดีซิครับท่าน บารมีหลวงพ่อและกุศลผลบุญที่ท่านทำไว้
ช่วยท่านให้ปลอดภัยจากเหตุการณ์ ที่น่าเศร้าสลดในครั้งครับ  ....แรงไปขออภัยครับ ไม่ได้มีเจตนาอื่นครับ อาจจะใช้คำพูดไม่ถูกหักอ่ะครับ

มารอบหน้าเมื่อไหรล่ะครับ ขอให้เดินทางปลอดภัย และให้สมหวังๆกลับไปนะครับท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ seka

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ต.ค. 2552, 07:56:23 »
โอกาสหน้าค่อยมาก็ได้ครับอยากได้ของดีต้องใจเย็นๆ
ปล.ขอแสดงความเสียใจในเหตุการณ์รถไฟตกรางแด่ผู้เสียชีวิตทุกท่านครับ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ต.ค. 2552, 05:25:51 »
ถ้ามีคำว่าพรุ่งนี้  ก็ไม่มีคำว่าสายครับ..วัดบางพระไม่หนีไปไหนแน่  :053: