ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อเครื่องจารไฟฟ้าได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 2759 ครั้ง)

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
อยากทราบว่าเครื่องจารไฟฟ้า ชนิดที่จารเหล็กได้นั้นหาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ

ขอรายละเอียดด้วยครับ

พอดีจะซื้อให้ท่านอาจารย์

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: ซื้อเครื่องจารไฟฟ้าได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ก.ย. 2551, 02:57:13 »
แถวคลองถมครับ มีหลายยี่ห้อหลายราคา เลือกดูนะครับ

..ซื้อแบบที่เป็นหัวกระแทกนะครับ แบบหัวสว่านมันจะกินเนื้อพระ..

..บอกเขาว่า ซื้อเครื่องเขียนลายบนโลหะ..

..ราคา มีตั้งแต่หลักร้อย ถึงหลักพันครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
ตอบ: ซื้อเครื่องจารไฟฟ้าได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ก.ย. 2551, 02:59:48 »
ราคาประมาณเท่าไรครับ (คร่าวๆ)ครับ จะได้จัดสรรงบได้ถูกครับ

แบบหัวกระแทกนั้นถ้าจารพวกเขี้ยวเสือ หรือ ไม้จะได้ไหม และจะเป็นลายชัดไหมครับ

ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ก.ย. 2551, 04:00:06 »
ตอบไว้ในPM แล้วในครับ ..

..ขอให้ได้ของดีราคาไม่แพง..

..ขอให้ได้บุญเยอะๆ ตามที่ตั้งใจไว้ครับ.. 36;

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ก.ย. 2551, 10:52:00 »
cho chic ตอบหน่อย เห็นซื้อไปถวายอาจารย์พันธ์อยู่นิ.... :054:

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ก.ย. 2551, 01:21:51 »
อนุโมทนาด้วย คับผม

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9