ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าบอร์ดไม่ได้  (อ่าน 2433 ครั้ง)

13

• บุคคลทั่วไป
เข้าบอร์ดไม่ได้
« เมื่อ: 28 พ.ย. 2549, 11:05:46 »
สมัครสมาชิกได้แล้ว ได้อีเมล์ตอบกลับแล้ว แต่ไม่ได้ อ๊ะ หลายวันแล้ว
นัน

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอบ: เข้าบอร์ดไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พ.ย. 2549, 09:42:41 »
จะต้องคลิกยืนยันจากลิ้งค์ที่ระบบส่งให้ครับ

หรือแจ้งชื่อที่ใช้สมัครด้วยครับ จะได้แก้ไขให้ได้

13

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พ.ย. 2549, 03:04:27 »
จะต้องคลิกยืนยันจากลิ้งค์ที่ระบบส่งให้ครับ

หรือแจ้งชื่อที่ใช้สมัครด้วยครับ จะได้แก้ไขให้ได้
ชื่อที่ใช้สมัคร คือ นัน ครับ คลิกแล้วครับผมเข้าได้มาพักหนึ่ง เคยเข้าไปคุยกับพี่เปียกปูนด้วย แล้วต่อมาเข้าไม่ได้เฉย งงเลย

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พ.ย. 2549, 03:22:49 »
ชื่อที่คุณสมัครที่ชื่อ นัน อีเมล์ขึ้นตน   fnhe ....... ใช่ไหมครับ

ถ้าใช่  อาจะเข้าระบบไม่ได้เนื่องจากคุณสมัครเป็นภาษาไทย

จะต้องสมัครเป็นภาษาอังกฤษก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเป็นภาษาไทยทีหลังครับ

จะใช้ชื่อภาษาอังกฤษอะไรก็โพสบอก เดี๋ยวแก้ไขให้ครับ

:001: