ผู้เขียน หัวข้อ: ยืนยันการใช้งานไม่ได้  (อ่าน 2849 ครั้ง)

hmok

• บุคคลทั่วไป
ยืนยันการใช้งานไม่ได้
« เมื่อ: 03 ม.ค. 2550, 06:57:01 »
 :054: :054: :054: :054: รหัสการใช้งานอยู่ตรงไหน ทำไมยืนยันแล้วใช้ไม่ได้ค่ะ รบกวนช่วยตอบด่วนเลยนะคะ :065: :065: :065: :065: :065:

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอบ: ยืนยันการใช้งานไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ม.ค. 2550, 07:08:02 »
สวัสดีครับ

ระบบจะส่งเมล์ไปให้เมล์ที่ใช้สมัครครับ

เพียงแค่เข้าไปคลิกลิ้งค์ในเมล์ที่ใช้สมัครก็ใช้ได้แล้วครับ

ใช้ชื่ออะไรสมัครสมาชิกครับ กระณาแจ้งให้ทราบด้วย

จะได้แก้ไขการยืนยันการเป็นสมาชิกให้ได้

:001:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ก.พ. 2552, 01:00:14 »
ปกติจะใช้ computer ของที่ทำงานเข้ามาในกระดานสนทนา แล้วก็ตั้งค่าไว้ ใหเข้าระบบตลอดเวลา ใช้สะดวกค่ะ
แต่ถ้าไปตามร้าน net    หรือ เข้าไป login กับมือถือ (ที่บ้านไม่มี computer บางวันก็ยืมnotebook ของเพื่อนกลับมาเล่นที่บ้าน เป็นบางครั้ง)
เวลา login เข้าไปชื่อที่ใช่น่ะ ถูกต้อง รหัสผ่านก็ถูกต้องนะ แต่ระบบตอบกลับมาว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้องตลอดเลย เกิดจากอะไรค่ะ แล้วสามารถแก้ไขได้รึเปล่า :010:

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ก.พ. 2552, 07:38:00 »
ปกติจะใช้ computer ของที่ทำงานเข้ามาในกระดานสนทนา แล้วก็ตั้งค่าไว้ ใหเข้าระบบตลอดเวลา ใช้สะดวกค่ะ
แต่ถ้าไปตามร้าน net    หรือ เข้าไป login กับมือถือ (ที่บ้านไม่มี computer บางวันก็ยืมnotebook ของเพื่อนกลับมาเล่นที่บ้าน เป็นบางครั้ง)
เวลา login เข้าไปชื่อที่ใช่น่ะ ถูกต้อง รหัสผ่านก็ถูกต้องนะ แต่ระบบตอบกลับมาว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้องตลอดเลย เกิดจากอะไรค่ะ แล้วสามารถแก้ไขได้รึเปล่า :010:

สวัสดีครับ...
แนะนำให้ลบ cookie (คุ๊กกี้) ออกก่อน แล้วลอง login ใหม่ดู

ถ้ายัง login ไม่ได้ ให้ลองเปลี่ยน password ใหม่

แล้วถ้ายังไม่ได้อีก... ก็ :010:

เดี๋ยวแก้ปัญหาให้ครับ...  :001:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ก.พ. 2552, 10:43:11 »
งั้นจะลองทำดูใหม่นะค่ะ ถ้าหากมีปัญหาจะแจ้งให้ทราบในคราวต่อไปค่ะ 25; 33;

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ก.พ. 2552, 03:10:34 »
ผมก็เป็นบ่อยๆเวลาใช้ firefox ระบบจะบอกว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้องใส่เท่าไรก็ไม่ผ่าน แต่บางครั้งก็ไม่เป็นไรเข้าระบบได้ดี พอใช้ IE ก็ไม่มีอารัย ปกติดีครับท่าน คิดว่าคงเป็นที่ตัวโปรแกรมช่วยน่ะครับ   :010:

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ก.พ. 2552, 03:59:50 »
ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ ครับผม  :058:
ช่างกล บุรณพนธ์ 19