ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆๆครับคือว่าผมสักแล้วรอยสักจางมากเลย  (อ่าน 4597 ครั้ง)

จิ๋วคลองเตย

• บุคคลทั่วไป
คือว่าผมไปสักยันต์เจ็ดยอดกับหลวงพี่แป๊วมาเมื่อวันที่4 ธันวาคม2549 มาครับแล้วทีนี้ยันต์เจ็ดยอดมันจางอ่ะครับผมกลัวว่ามันจะไม่เห็นรอยสักอ่ะครับ พี่ๆมีวิธีไหนได้บ้างไม่ให้รอยสักมันจางอ่ะคับ แล้วเมื่อวันที่26มกราคมผมไปสักเก้ายอดกับหลวงพี่ญาแล้วก็ไปสักยันต์ห้าแถวแล้วก็จิ้งจกมาผมเริ่มกลัวว่ารอยมันจะจางอีกอ่ะครับที่ผมสักมาใหม่ๆๆผมไม่ได้โดนสบู่ตรงรอยสักตั้งอาทิตย์นึ่งนะครับ  ผมคิดมากๆๆๆเเลยรื่องนี้ 

AAA

ผมก็จางครับ จางมากๆ ทำไงดี เจ็ดยอดนี่แทบไม่เห็นแล้วง่ะ :070:

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
.................ถ้ามันจางมาก ก็เข้าไปกราบ อาจารย์ ท่านแล้วขอให้ท่านสักซ้ำซิคราบ...................แต่ต้อง ให้ อาจารย์ ที่ทำการสักครั้งแรกซ้ำให้น่ะคราบ........อาจารย์  ท่านไหนสักให้ก็กลับไปให้อาจารย์ ท่านนั้นซ้ำยันต์เก่าให้คราบ........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2550, 11:23:31 โดย เสือเผ่น(#####) »
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ท่านคงกลัวน้องๆทนไม่ไหวนะสิครับเลยทิ่มไม่ลึก  เวลาไปสักบอกอาจารย์ท่านเลยครับว่าเอาชัดๆเข้มๆ ผมสักครั้งแรกเลือดออกทุกเข็มเลยครับ เจ็บครั้งเดียว..

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
อยู่ที่การใช้น้ำหมึกด้วยนะคราบบ..บางครั้งอาจผสมไม่ได้สัดส่วนก็เป็นได้ :) :)

Shot at 2007-06-26

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ผมก้อจางเหมือนกันครับ  สักจากลหวงพี่แป๊วเหมือนกัน

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

สอง

ผมจางจ๊างจาง ไม่รู้ว่ทำไม หมึกก็ดูเข้มดีนะครับ พอผ่านไป 1 เดือนรอยจางมากเลย

ออฟไลน์ นโม

• จตุตถะ
  • เหล็กใหลหรือจะสู้คนหลาย
    • MSN Messenger - momopaza@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - momopaza@yahoo.co.th
    • อีเมล
บอกอาจารย์ที่ท่านไปสักของเบบเน้นๆๆเลยครับรับรองเข้ม
แต่ขอบอกสุดๆๆโคตรเจ็บเลยการแทงซ้ำเนี่ย
รักตนต้องพลีตน หมั่นท่องบ่นพยายาม
ไว้เกียรติและคงนาม ดำรงศักดิ์ตระกูลเรา

จิ๋วคลองเตย

นั่นดิพี่ถ้าเราสักมาเยอะๆๆเราไปให้หลวงพี่สักซ้ำ ? ๆๆๆมันจะเสียเวลาอ่ะดิ ?แล้วผมต้องการให้มันจะเต็มหลังเร็วๆๆๆด้วย