ผู้เขียน หัวข้อ: มีปํญหา (รบกวนเพื่อนสมาชิกที่เกิดปัญหา กรุณาช่วยแจ้งปัญหาที่ทาบพบเจอด้วยครับ)  (อ่าน 2274 ครั้ง)

ออฟไลน์ shearmsak

• ตติยะ
    • อีเมล
เวลาผมเข้าไปดูกะทู้ ทำไมกลายเป็น login ของสมาชิกคนอื่น ทุกครั้งเลย
ทั้ง ๆ ที่ ผมใช้ บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2550, 01:28:31 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
.........ผมก้โดนปัญหานี้เช่นกันเวลาเข้ามาไปอยู่ที่ห้องใครก็ไม่รู้..............เคยแจ้งปัญหานี้ไปแล้วแต่ยังแก้ไขไม่ได้คราบ...................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2550, 01:29:20 โดย เว็บ... »
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ผมขอใช้กระทู้นี้เป็นกระทู้แจ้งปัญหาเว็บบอร์ดทำงานผิดพลาดนะครับ

เพื่อนสามชิกท่านใดพบเจอปัญหา กรุณาช่วยแจ้งในกระทู้นี้ให้ทราบด้วยครับ

สวัสดีครับ

ตอนนี้เว็บบอร์ดเกิดอาการทำงานผิดพลาดบ่อย ตามที่สมาชิกในบอร์ดแจ้งมา คือ

เวลาเปิดเว็บบอร์ดขึ้นมา ยังไม่ได้ login ชื่อของตัวเอง แต่กลับกลายเป็นการ login เอง และเป็นการ login ชื่อของสมาชิกคนอื่น

ผมเองพยายามหาและแก้ปัญหาที่เกิดขึ้น? ไม่ว่าจะเป็น อัพไฟล์ขึ้นไปทับไฟล์บน Server? แล้วก็ไก้ไขไฟล์อีกหลายๆ ไฟล์ด้วยกัน

แล้วผมก็ได้ติดต่อปรึกษากับผู้ดูแล Server ด้วยครับ แต่ก็ยังหาปัญหานั้นยังไม่เจอครับ

ทางผู้ดูแลไม่ได้นิ่งนอนใจเลยกับเหตุการที่เกิดขึ้น จึงขอรบกวนเพื่อนสมาชิกในบอร์ดทุกท่านที่เกิดปัญหา ช่วยลงชื่อ แล้วแจ้งอาการที่เกิดขึ้นกับบอร์ดด้วยครับ

จะได้เอามาเป็นแนวทางแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นได้ครับ

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

เว็บ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2550, 01:28:13 โดย เว็บ... »