ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบที่ครับ  (อ่าน 1524 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongchaixxx

• ตติยะ
    • อีเมล
ช่วยตอบที่ครับ
« เมื่อ: 18 ก.พ. 2550, 07:43:32 »
คือ ผมสักยันต์หนุมานมาครับที่หลังฝั่งขวาครับอยากทราบว่าจะสัก9ยอด8ทิศและงบนำอ้อยสวยเหมือนในรูปที่พวกพี่ๆโพสท์ไว้ไหม

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยตอบที่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ก.พ. 2550, 11:32:00 »
ยันตืที่คุณเห้นเป็นของ วัดบางพระ  ถ้าคุณมาสักยันตื ที่ วัดบางพระ ก็จะได้แบบนั้น เหมือนคนอื่นละคราบ.........แบบเดียวกัน เว้นแต่ว่าไปสักที่อื่น............ก็อาจจะไม่ใช่และไม่เหมือนถ้ามาสัก ที่ วัด ย่อมได้เหมือนกับคนอื่น ที่เป็น ลูกศิตย์ วัดบางพระ แน่นอนคราบ
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ตอบ: ช่วยตอบที่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 2550, 02:33:15 »
ใช่ครับเป็นยันต์สูตรของวัดบางพระก็ว่าได้ครับ อยู่เหนืออยู่ใต้เห็นยันต์แบบนี้ศิษยืสำนักเดียวกันแน่นอนครับ...