ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ายากอ่ะ ช่วงนี้  (อ่าน 2355 ครั้ง)

ออฟไลน์ อีกาพญายม

• ทุติยะ
  • **
  • ใจรักษ์ ความเป็นไทย
    • MSN Messenger - jack_the_crow_13@hotmail.com
    • อีเมล
เข้ายากอ่ะ ช่วงนี้
« เมื่อ: 21 เม.ย. 2550, 05:05:52 »
บอร์ดเปนไรหรอ หมู่นี้เข้ายากมาก พาสน่ะ ฟ้องไม่ถูกต้องบ่อยมาก รบกวนบอกหน่อยนะครับ
Just do it if you want to do it

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอบ: เข้ายากอ่ะ ช่วงนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 เม.ย. 2550, 05:51:31 »
บอร์ดเปนไรหรอ หมู่นี้เข้ายากมาก พาสน่ะ ฟ้องไม่ถูกต้องบ่อยมาก รบกวนบอกหน่อยนะครับ

ตรวจแล้ว บอร์ดปกตินะครับ

อย่างไร ลองลบ  คุ๊กกี๊ กับ ไฟล์ ใน Temporary Internet Files ในคอมดูก่อนนะครับ

ขอบคุณสำหรับการแจ้งปัญหาครับ
:001: