ผู้เขียน หัวข้อ: ควรเพิ่มกฏกติกา  (อ่าน 2901 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ควรเพิ่มกฏกติกา
« เมื่อ: 29 เม.ย. 2550, 05:12:52 »
ผมคิดว่าควรเพิ่มกฏเข้าไปเพราะบางท่าน โพส เพ้อเจ้อ (โพสไรไม่ทราบ) ปั่นค่ากระทู้ ไม่ทราบว่าค่ากระทู้นำไปแลกทองได้หรอครับ ปั่นจังเลย :043: ที่มาโพสนี่เพราะเกิดความรำคาญครับ จิงเรียนมาให้ทราบโดนทั่วกัน ขอบคุณพื้นที่บอร์ดครับ  ถ้ามีข้อขัดแย้งยังไง ทางเว็บชี้แจงด้วยครับ เคารพบอร์ดและสถานที่วัดอย่างสูง ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ควรเพิ่มกฏกติกา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เม.ย. 2550, 02:16:46 »
ก็นั้นน่ะสิครับ เดียวนี้ไม่ค่อยเห็นพวกพี่ๆที่อยู่ในเวปนี้มานาน มาโพสตอบกันเลย สงสัยจะเบื่อกัน
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 เม.ย. 2550, 03:25:04 »
ไม่ใช่ว่าเบื่อที่จะตอบกระทู้กันหรอกครับ เป็นการเปิดกว้างให้สมาชิกทุกท่านได้แสดงความคิดเห็นกัน ส่วนถ้าต้องการจะถามโดยเจาะจงบุคคล แนะนำให้ใช้ ส่งข้อความส่วนตัวครับ และที่ว่ากระทู้ที่มีข้อความไม่มีสาระก็ขอให้อ่านแล้วผ่านเลยครับ อาจจะเป็นมุมของของสมาชิกแต่ละท่านครับ ค่ากระทู้และอะไรไม่ได้ครับ มีแต่ค่าเช่า เซิร์ฟเวอร์ ใครจะช่วยออกบ้างอ่ะ 555

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 เม.ย. 2550, 07:57:06 »
คับผม รับทราบแล้วคับ เห็นด้วยจ้า
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ

ออฟไลน์ nookerclub36

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nookerclub_16@hotmail.com
    • เด็กน้อยแห่งหมู่บ้านคาถาอาคม :)
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ส.ค. 2550, 04:29:10 »
ลงชื่อรับทราบ
ขณะนี้กำลังศรัทธาพ่อขุนแผน ใครมีเยอะจะแบ่งให้ ก็จะขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ขอตั้งสัตย์ปฏิญาณแก่ครูบาอาจารย์ทั้งหลาย พระเครื่องแลเครื่องรางของขลังทั้งปวงที่ข้าพเจ้าได้มา จะดีหรือไม่ดีข้าพเจ้าก็จะขอรักษาเท่าชีวิต หากมีผู้ใดมาขอนำไปบูชา� อยากได้ขอให้บอกให้ได้ก็จะให้ (แต้ถ้าเป็นขุนแผนป๋มไม่ยอม~~~)