ผู้เขียน หัวข้อ: ผมก็log in ไม่ได้เหมือนกันครับ  (อ่าน 2307 ครั้ง)

ปลาสวาย

• บุคคลทั่วไป
ผมก็log in ไม่ได้เหมือนกันครับ
« เมื่อ: 09 มี.ค. 2549, 02:10:32 »
ในช่องระบุว่า กรุณาตรวจสอบคุ๊กกี้ ครับ

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอบ: ผมก็log in ไม่ได้เหมือนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มี.ค. 2549, 08:00:34 »
สวัสดีครับ

แล้วสมัครไว้ชื่ออะไรครับ

เว็บบอร์ดมีระบบเปิดการใช้ คุ๊กกี้ เพราะฉะนั้น ท่าน "ปลาสวาย" ต้องเปิดการใช้งาน คุ๊กกี้ ที่เครื่องคอมของท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ตอบ: ผมก็log in ไม่ได้เหมือนกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มี.ค. 2549, 10:36:44 »
ถึงเว็บ ผมสมัครในนาม sheepman7 ครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา