ผู้เขียน หัวข้อ: ผมต้องการการสักยันต์ วอนถามผู้รู้  (อ่าน 2296 ครั้ง)

ออฟไลน์ saman99

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมสมาชิกใหม่ ผมต้องการสักยันต์ (น้ำมัน)ผมรับราชการ สนใจสักยัต์น้ำมัน ขอทราบอาจารย์ ครู ที่เก่ง เด่น ดัง ด้านใหนบ้าง และที่อยู่ติดต่อได้ การเดินทาง ต้องการขลัง เมตตา พุทธคุณ อื่นๆ วอนเพื่อน ท่านผู้รู้แนะนำ รับทุกสาย อาจารย์ ครูต่างๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ผมต้องการการสักยันต์ วอนถามผู้รู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ก.ย. 2550, 04:42:43 »
ผมบอกว่าใครเก่งด้านไหน ยังไง คงบอกไม่ได้ของแบบนี้ต้องวอนรู้กับตัวเอง สัมผัสพุทธคุณด้วยตนเอง

ผมแนะนำว่าเข้าอา อ. ที่ท่านนับถือและอยากสักมากที่สุด ที่วัดบางพระทีหลายท่านครับ ลองเข้าไปดู  :-*

ออฟไลน์ saman99

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ผมต้องการการสักยันต์ วอนถามผู้รู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ก.ย. 2550, 11:03:47 »
ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 07:57:23 »
ยินดีครับ  ;D

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ต.ค. 2550, 07:49:29 »
แวะมาเที่ยวมั่งนะ www.watprasong.pantown.com เจ้าบ้านไม่ค่อยว่างจ๊ะ อิอิ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9