ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง อาจารย์หนวดครับ  (อ่าน 1369 ครั้ง)

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
สอบถามเรื่อง อาจารย์หนวดครับ
« เมื่อ: 13 มิ.ย. 2551, 09:24:25 »
ขอถามหน่อยครับ...เสา-อาทิด นี้อาจารย์หนวดจะมาที่วัดมั้ยครับ...หรือท่านยังไม่กลับจากต่างประเทศ

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
ตอบ: สอบถามเรื่อง อาจารย์หนวดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2551, 11:58:59 »
เมื่อวานพุธไปวัดมา  ได้ยินหลวงพี่ต้อยบอกว่าอาจานหนวดไปมาเลเซียอยู่อะ  แต่ไม่รู้ว่าจากลับวันไหนอะคับ
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ oho

• ตติยะ
สอบถามเรื่อง อาจารย์หนวดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2551, 07:31:24 »
 :017:เมื่อปายเดือนที่แล้วผมไปมา..เจอ  อ.หนวด ได้คุยกับท่านๆบอกว่าจะไป3มิ.ย.แต่ผมก็ปากหนังไม่ได้ถามท่าน
ว่าจะกลับเมื่อไห :017:ร