ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศวัไหว้ครูวัดบางแวก(เพิ่มเติมนิดหน่อยครับ)  (อ่าน 1201 ครั้ง)

ออฟไลน์ มัชฌิมา

• ตติยะ
    • อีเมล

ขออภัยที่แก้ไขข้อมูล เนื่องจากท่านวางโค๊ดไม่ถูกต้องจิงไม่แสดงรูปบางรูปเลยต้องแก้ไขให้ใหม่ครับ ขอบคุณครับ โองการ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2552, 05:16:16 โดย โองการยันนะรังสี »
[shake]ไม่มีความสุขใดเท่าการชนะใจตัวเอง[/shake][/glow]

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ขอบคุณพี่ต้องมากๆครับสำหรับภาพครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2552, 04:26:29 โดย ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞ »
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณที่นำภาพตอนกำลังฝังเข็มมาให้ชมครับ :054: