ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้เรื่องลายสักยันต์แบบล้านนา  (อ่าน 7705 ครั้ง)

ออฟไลน์ jakapun_ake

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
คือผมจะไปเชียงใหม่ช่วงวันที่ 30 ตค - 5 พย 52 ไม่ทราบว่าที่เชียงใหม่มีที่ไหนบ้างที่มีอาจารย์ที่เป็นพระ/ฆราวาส สักยันต์แบบลายล้านนา

ขอความกรุณาท่านผู้รู้ทุกท่านด้วยน่ะคับ

ออฟไลน์ เมตตา๕๒๘

• ทุติยะ
  • **
พระอาจารย์พรสิทธิ์  วัดสว่างอารมณ์ สันป่าตองครับ

ออฟไลน์ jakapun_ake

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่แนะนำ

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
ท่านสักเป็นอักขระล้านนาหรือตั๋วเมืองเลยหรือครับผมอยากสักอยู่เหมือนกันเพราะเป็นเอกลักษณ์ของทางล้านนาครับ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ครูบาแม้ว วัดขุนคง หางดง
อ.สม สารภี
อ.เณร วัดศรีมูลเรือง สารภี
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ OldBoy

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีครับ ผมน้องใหม่บ้านนี้ครับ อยากสักแบบล้านานเหมือนกันครับ การสักแบบล้านนาโดย อาจารย์ พรสิทธิ์ และ ครูบาแม้ว เค้าสักกันวันไหนบ้างอ่าครับ มีข้อห้ามอะไรบ้างอ่าครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kraisorn

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สวัสดีครับ น้องใหม่ครับพอดีอยากสักบ้างครับ รวบกวนทุกท่านช่วยแนะนำบ้างครับ เกี่ยวกับ
***หน้าที่การงาน
***ป้องกันตัว
***เสริมดวง
***มหานิยม และแถวเชียงใหม่มีสักน้ำมันไหมครับ ถ้ามีที่ไหนบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ unlook007

• ทุติยะ
  • **
อยากสักเหมือนกันครับกำลังหาอยู่เหมือนกัน  น้องใหม่ครับ

ออฟไลน์ nutthakom

• ตติยะ
ขอแนะนำสำนักพ่อหนานสม บ้านท่ามะโอ สารภี ครับเสน่ห์สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆ :016: :054: