ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน หลวงพ่อทา รุ่นแรก หน่อยครับ  (อ่าน 2303 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akanishi

• จตุตถะ
แท้หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: รบกวน หลวงพ่อทา รุ่นแรก หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พ.ย. 2552, 02:03:29 »
ไม่น่าแท้ครับไม่แน่ใจครับ
เพราะว่าข้างหลังไม่ค่อยเรียบร้อย
ข้างหน้าก็เป็นแอ่งกระทะครับยังไงลองถามผู้รู้ดูครับ :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ย. 2552, 02:05:44 โดย วายุละภะ »
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
ตอบ: รบกวน หลวงพ่อทา รุ่นแรก หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พ.ย. 2552, 11:22:55 »
ตามสภาพจากที่ดู.... ยังไม่ชอบครับ

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ