ผู้เขียน หัวข้อ: รับกวนดูพระหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ  (อ่าน 1123 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanom

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

สมเด็จอีกองค์นะครับ

...............ขอบคุณล่วงหน้าครับ.................
ปล.มือใหม่

ออฟไลน์ phattharaphong

• จตุตถะ
ตอบ: รับกวนดูพระหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ก.ย. 2553, 10:55:55 »
  ผมอาจจะตาไม่ถึงก็ได้น่ะครับ หลวงปูทวด ผมว่าไม่ใช้ วัดช้างให้ 08

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: รับกวนดูพระหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ก.ย. 2553, 12:51:35 »

หลวงปู่ทวด พิมพ์บัวรอบเหมือนของหลวงพ่อนองครับ ลองเช็คดูอีกทีนะครับก้นผมเห็นไม่ชัดแต่ดูดีครับ

ส่วนสมเด็จนี่ดูยากครับ แต่เห็นสีฟ้าๆด้านหลังไม่ทราบว่าเป็นตราวัดไหมนะครับ แต่ดูดีนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ tanom

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ก.ย. 2553, 05:14:09 »
รบกวนช่วยดูหน่อยครับว่าพระสมเด็จที่ไหน