ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชมลายสักยันต์เสือคู่  (อ่าน 4975 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akekaluck

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - เอก+เมืองราษ
    • อีเมล
ขอชมลายสักยันต์เสือคู่
« เมื่อ: 29 ก.ย. 2553, 04:58:28 »
สวัสดีครับพี่น้อง ท่านใดมีลายสักยันต์เสือคู่สายวัดบางพระ
รบกวนโชว์ลายสักให้ชมหน่อยได้มั้ยครับ ท่านใดจะแนะนำ
ก็เชิญได้เลยครับ ขอบคุณครับ  เอก เมืองราษ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: ขอชมลายสักยันต์เสือคู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ก.ย. 2553, 06:25:39 »
 ลองเสริทหาจากแถบค้นหาเลยครับ มีเยอะมากครับ แทบจะทุกคนที่สักเต็มหลังนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ตัวอย่างนะครับ จากกระทู้น้องสเน่ห์เอ็กซ์ครับhttp://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=18303.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2553, 06:28:03 โดย คนรักษ์พระ »
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ Akekaluck

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - เอก+เมืองราษ
    • อีเมล
ตอบ: ขอชมลายสักยันต์เสือคู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ต.ค. 2553, 04:01:04 »
ขอบคุณครับพี่ คนรักษ์พระ   เรื่องของเรื่องคือผม Search หาแล้วครับก็พอจะทราบ
แต่อยากเห็นลายเสือคู่จากวัดบางพระหรือสำนักอื่นๆหนะครับ จะได้สอบถาม
คุยกันทางเวฟนี้ครับพี่ ยังไงก็ขอบคุณมากครับผม
เอก เมืองราษ.