ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องตะกรุดนางพิม ครับผม  (อ่าน 1220 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คือแต่ก่อนผมใช้ตะกรุด นางพิม ดำเซ็นอะครับ แล้วก็ไม่ได้ใช้ ก็เก็บไว้นานละ แล้วมะกี้ผมเพิ่งเจอ ผมอยากจะใช้ใหม่อยากทราบว่า พุธคุณของนางพิมดำเซ็นจะยังอยู่หรือป่าวครับ

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: อยากถามเรื่องตะกรุดนางพิม ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ต.ค. 2554, 08:42:54 »
ทองก็ยังเป็นทองครับ มีสติศรัทธา เชื่อมั่น ปาฏิหาริย์เกิดแน่นอนครับ  :100:
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ threeday

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: อยากถามเรื่องตะกรุดนางพิม ครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ต.ค. 2554, 09:05:19 »
ทองก็ยังเป็นทองครับ มีสติศรัทธา เชื่อมั่น ปาฏิหาริย์เกิดแน่นอนครับ  :100:

ใช่ครับ ผมก็มีอยู่อันนึง  :054: