ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูเขี้ยวเสือให้หน่อยนะค่ะ  (อ่าน 1225 ครั้ง)

ออฟไลน์ ammily

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ ว่าดีไม่ดี เป็นเครื่องรางช่วยในด้านไหน พอดีไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2556, 04:51:06 โดย ammily »

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูเขี้ยวเสือให้หน่อยนะค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มี.ค. 2556, 08:25:47 »
ดี

เขี้ยวเล่มนี้ ไม่ใช่เขี้ยวเสือครับ

มีพุทธคุณทางด้าน อำนาจ แคล้วคลาด
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ ammily

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูเขี้ยวเสือให้หน่อยนะค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มี.ค. 2556, 12:27:48 »
ขอบคุณมากนะค่ะ สำหรับข้อมูล

ไม่รู้เรื่องเลยอ่ะค่ะ ดูในอินเตอร์เน็ทแล้วคล้ายๆกันเลยคิดว่า เขี้ยวเสือ

ขอถามอีกนิดนึงนะค่ะ แล้วมีชื่อเรียกว่าอะไรหรอค่ะ

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มี.ค. 2556, 08:05:59 »
ที่บอกว่าดีเนื่องจากแกะมาจากเขี้ยวหมูตัน

ส่วนจะเป็นของที่ไหน นั้นไม่ทราบได้ครับ