ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามครับ  (อ่าน 1858 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๛เด็กน้อย๛

• ทุติยะ
  • **
อยากถามครับ
« เมื่อ: 22 ต.ค. 2550, 03:54:30 »
คือว่าผมสักยันต์น้ำเต้ามาอ่ะครับมีพุทธคุณด้านไหนครับ

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
ตอบ: อยากถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ต.ค. 2550, 05:48:12 »
ยันต์น้ำเต้า พุทธคุณ น่าจะไปทางเมตตามหานิยม นะครับ เพราะสังเกตุ พ่อค้า-แม่ค้า นิยมแขวนไว้ที่ขายของ ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วย

www.watprasong.pantown.com

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ ๛เด็กน้อย๛

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ต.ค. 2550, 07:25:30 »
คับขอบคุนมากคับ

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ส.ค. 2551, 04:14:28 »
พุทธคุณทางการเงินเเละเมตตามหานิยมครับ
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง