ผู้เขียน หัวข้อ: [สอบถาม]หนังสือที่ละลึก ครับ  (อ่าน 1546 ครั้ง)

ออฟไลน์ taekungzeal

• ตติยะ
  • อุดธัง อัดโธ นะโมพุทธายะ สาธุ !!
    • อีเมล
[สอบถาม]หนังสือที่ละลึก ครับ
« เมื่อ: 24 ส.ค. 2551, 08:07:11 »
 อยากได้หนังสือที่ละลึก เก็บไว้เป็นอนุสรณ์ในใจครับ เพราะเรามันวัยรุ่น ไม่ทันได้ นมัสการหลวงพ่อ ได้แต่นับถือบารมีของหลวงพ่อ เคยมีหนังสือรวม เล่มแดง  เก็บอย่างดีที่บ้านครับ ส่วนเล่มนี้ พลาดไม่ได้ครับต้องเก็บ กลัวจะถึงวันทำบุญคงจะไม่ทันก่อน จะทำอย่างไร ดีครับพี่ ๆ กลัวจะพลาดไม่ทันเพราะเห็นพิมส์ 1000 เล่ม   :010:

หลักๆในใจที่นับถือบารมีเลยครับ

หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ

หลวงพ่อพุฒ วัดกลางบางพระ

หลวงพ่อ มี    วัดมารวิชัย

หลวงปู่ชื่น วัดญารเสน

หลวงปู่บุญ   วัดบ้านนา

-------------*

• ตติยะ
  • อุดธัง อัดโธ นะโมพุทธายะ สาธุ !!
    • อีเมล
ตอบ: [สอบถาม]หนังสือที่ละลึก ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ส.ค. 2551, 08:11:53 »

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: [สอบถาม]หนังสือที่ละลึก ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ส.ค. 2551, 08:15:02 »

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 ส.ค. 2551, 08:18:45 »
 = ขออภัยครับ ลืม ย่อขนาดภาพ =   :073:

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 ส.ค. 2551, 05:35:16 »
สวยงามครับผมฮุฮุ   :005:   :005:   :005:
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 ส.ค. 2551, 09:39:40 »
ตอบผ่าน Pm ไปแล้วนะครับผม  :089: