ผู้เขียน หัวข้อ: รูปอ.สมชาติ นาคจันทร์รับเข็มกับลพ.เปิ่น  (อ่าน 1473 ครั้ง)

ออฟไลน์ satit1717

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
กระทู้แรกต้องขอโทษทางเวปมาสเตอร์และเพื่อนพ้องน้องพี่ด้วยครับที่ใช้คำพูดผิดไปว่าท่านเป็นศิษย์ก้นกุฏิอันที่จริงแล้วท่านอาจารย์สมชาติท่านก็คือลูกศิษย์ลพ.เปิ่นเช่นกันและวันนี้ผมก็มีรูปมาพิสูจน์ให้ทางเวปมาสเตอร์และเพื่อนพ้องน้องพี่ได้ชมกัน มิได้แอบอ้างใดๆทั้งสิ้นครับด้วยความสัจจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ย. 2551, 08:16:02 โดย satit1717 »

ออฟไลน์ EboLa

• ตติยะ
  • "ศึกษาก่อนและปฏิบัติตาม"
    • อีเมล
ไหนรูปอ่ะครับ :074: :074:
"INDUSTRIAL  MANAGEMANT"

ออฟไลน์ satit1717

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
กระทู้แรกต้องขอโทษทางเวปมาสเตอร์และเพื่อนพ้องน้องพี่ด้วยครับที่ใช้คำพูดผิดไปว่าท่านเป็นศิษย์ก้นกุฏิอันที่จริงแล้วท่านอาจารย์สมชาติท่านก็คือลูกศิษย์ลพ.เปิ่นเช่นกันและวันนี้ผมก็มีรูปมาพิสูจน์ให้ทางเวปมาสเตอร์และเพื่อนพ้องน้องพี่ได้ชมกัน มิได้แอบอ้างใดๆทั้งสิ้นครับด้วยความสัจจริง
ผมลงรูปแล้วนะครับแต่ไม่ทราบว่าทำไมมันลงไม่ได้