ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามทางหน่อยครับ  (อ่าน 658 ครั้ง)

ออฟไลน์ taekanin

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอถามทางหน่อยครับ
« เมื่อ: 01 ธ.ค. 2551, 08:51:23 »
คือจะขอถามทางการไปวัดทองไทรหน่อยอ่ะครับถ้าจุดเริ่มต้นคือมหาลัยศิลปากรนครปถมต้องนั่งรถอ่ะไรไปเหรอครับ

แล้วถมีรอบไหนมั่งขอบคุงมากกครับสำหรับคำตอบ

ออฟไลน์ jaratkul

• จตุตถะ
ตอบ: ขอถามทางหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธ.ค. 2551, 09:30:43 »
ครับ
ขึ้นรถหน้า ม. รถป.2 เข้ากรุงเทพฯ  มีหลายสายครับ (ราชบุรี เมืองกาญฯ ดำเนิน) บอกไปลงหน้าวัดเสถียรครับ นั่งวิน ไป25 บาทขอเบอร์ที่วินไว้หรือบอกให้คนขับรอก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ