ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้เขาบอกว่าเป็นเขี้ยวหมูครับ  (อ่าน 1458 ครั้ง)

ออฟไลน์ makantong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - makantong@hotmail.com
    • อีเมล

อันแรกเหรียญหมู
เสือเนื้อทองเหลือง
แต่อันนี้เขาบอกว่าเป็นเขี้ยวหมูครับหลวงพ่อเปิ่นปลุกเสกครับ
แต่ผมไม่มั่นใจเท่าไรครับรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: อันนี้เขาบอกว่าเป็นเขี้ยวหมูครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ส.ค. 2552, 01:38:13 »
เหรียญหมู ๔๑   เสือหล่อพวงกุญแจ ๔๓  น่ารักดีครับ ส่วนเขียวส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบนะครับ ...  :089:

ออฟไลน์ caravan

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: อันนี้เขาบอกว่าเป็นเขี้ยวหมูครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ส.ค. 2552, 11:56:27 »
เขี้ยวหมูแท้ครับ แต่หลวงปู่ปลุกเสกหรือเปล่าต้องถามที่มาจากเจ้าของเดิมดูครับ

ออฟไลน์ makantong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - makantong@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ส.ค. 2552, 09:12:02 »
ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ส.ค. 2552, 07:20:19 »
งดงามมากครับ :053:
รักและศรัทธา