ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องก่อนสักครับ  (อ่าน 861 ครั้ง)

ออฟไลน์ chooclub

• ตติยะ
สอบถามเรื่องก่อนสักครับ
« เมื่อ: 30 ก.ย. 2552, 03:57:34 »
ถ้ามีคนร่างกายไม่แข็งแรง แต่อยากสักยันต์จะเป็นอะไรหรือป่าว แล้วเวลาของขึ้นจะเป็นไรหรือป่าวครับ

ถามขอความคิดเห็นดูเพื่อเป็นความรู้ครับ

TUM

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: สอบถามเรื่องก่อนสักครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ก.ย. 2552, 04:05:26 »
สวัสดีครับ

เป็นห่วงเหมือนกันครับกับคนที่ไม่แข็งแรงแล้วไปสัก

อันจะทนตัวเข็ม ไม่ไหวอะ ผมมีวิธิที่จะทำให้คุณไม่ต้องไป

เปลืองตัวเลยครับ(ในความคิดของผมนะ) คุณซื้อเสื้อสีขาว

มาซักตัว แล้วให้ พระอาจารย์เขียนยันต์ให้เลยครับ แล้ว

พระอาจารย์ท่านก็จะปลุกเสกเสื้อยันต์ให้ครับ พอได้แล้วก็ใส่

เลยหมายกับสักเลยครับ คนที่ไม่อยากเจ็บเค้าก็ทำอย่างนี้ไปทั่ว

ไปครับ .....  :002: ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chooclub

• ตติยะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ก.ย. 2552, 04:09:39 »
แล้วถ้าเกิดว่าสักมาแล้วจะเป็นอะไรป่าวครับเวลาขอขึ้น

TUM

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ก.ย. 2552, 04:24:58 »
สวัสดีครับ

ไม่เป็นไรครับเวลาของขึ้นจะเป็นเฉพาะบางคนที่ขึ้นบ่อย ๆ

นายคิดว่าเวลาสักแล้ว ของจะต้องขึ้นทุกคนเลยหรอครับ

ไม่เลยครับ บางคนก็ขึ้นบางคนก็ไม่ขึ้นครับ พระอาจารย์ให้เรา

มาไม่มีท่านพระอาจารย์ท่านไหนที่จะบอกว่าให้เราของขึ้น ครับ

แต่ถ้านายอยากรู้เหมือนกว่านนี้ก็ลอง หาดูในกระทู้เก่า ๆ

วิธีหา นะหาไปจากมุมบนสุด อยู่ซ้ายมือ ของเว็บพิพม์ว่า

"ของขึ้น" แล้วก็ค้นหาครับ ..... เป็นกำลังใจให้ครับผม .....  :002: