ผู้เขียน หัวข้อ: วัดบางพระ มี พระคาถา ประจำวัด/สำนักบางไหมครับ  (อ่าน 1450 ครั้ง)

ออฟไลน์ นรก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
มีพระคาถาดีๆ  ไหมคับ ผมจะได้เอาไปภาวนามั้งคับ จะได้เป็นศิริมงคล ช่วยโพสให้ถูกทุกตัวอักษรด้วยนะคับ :016: :015:

444

• บุคคลทั่วไป
พระคาถาชินบัญชรครับ ดีมากหาได้ตามหนังสือพระทั่วๆไปครับหรือไม่ก็ไปหาหนังสือ มนต์พิธี เล่มสีเหลืองๆครับ มีบมสวดและคาถาเยอะมาก หลวงปู่เคยพุดไว้ส่าไม่ต้องไปหาที่ไหนหรอก แล้วท่านก็หยิบหนังสือมนต์พิธี ยื่นให้ดู

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
ที่วัดมีแจกนะคะ เป็นกระดาษสีชมพู อ่ะจ้า

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ