ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถาม1 คำถามครับเป็นพระสักให้ผู้หญิงได้หรอครับ  (อ่าน 2220 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยียวน

• ตติยะ
ขอโทษนะครับอยากถามว่า "พระ" สักให้ผูหญิงได้ หรอครับ พระห้ามโดน สีกาหรือผู้หญิงนิครับ
ที่ผมถามคือ อยากถามเป็นความรู้และบ้างคนยังสงสัยเหมือนผมอีกหลายคน

ผมเคยเห็นแต่ที่ไปครอบครู จะเอาผ้าขาวคลุม แล้วครอบเศียรครู

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
เคยเห็นสักได้นะครับ แต่ต้องใช้ผ้ารองมือแล้วสัก แค่นี้ก็ไม่มีส่วนไหนของร่างกายของหลวงพ่อหลวงพี่ สัมผัสตัวของสีกาแล้วครับผม
ถ้านึกภาพไม่ออกก็ลองนึกตอนที่ผู้ชายสักแล้วหลวงพ่อบางท่านจะเอากระดาษทิชชู่รองมือเพื่อซับเลือดไม่ให้เลอะ คล้ายๆแบบนั้นหละครับ

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
พระบางองค์ท่านก็สักเเบบมือรอยนะครับไม่โดนหลังเลยผมเคยเห็นมา บางองค์ก็จะมีอะไรรอลที่หลังไว้ครับ
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
หลวงพ่อท่านใช้ ทิชชู่รอง มือไว้หากจำเป็นต้องโดนตัวผู้ ญ ค่ะ

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
 ใช้มือของลูกศิษย์ที่เป็นผู้ชายรองไว้แทนครับ  และเช็ดเลือดให้ด้วย ผมทำบ่อยหลวงพี่ไม่เคยสัมผัสโดนตัวผู้หญิงเลยครับ :)                              :) :)

Shot at 2007-06-26

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
ใช่แล้วค่ะหลวงพี่ท่านจะใช้ทิชชู่ รองมือเอาไว้

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

ออฟไลน์ ยียวน

• ตติยะ
ขอบคุณครับ