ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า พระองค์นี้คือพระอะไร ครับมีคนให้มา  (อ่าน 934 ครั้ง)

ออฟไลน์ l2owNieW

• ทุติยะ
  • **
  • ทุกสิ่งทูกกำหนดไว้แล้ว ย่อมต้องเป็นไปตามนั้น
ผมก็ไม่ทราบว่าดีหรือไม่ แต่แค่อยากรู้ว่าคนที่เอามาให้ผมนั้นใจเค้าเทจจริงอย่างไรเท่านั้นเอง

ท่านที่รู้ช่วยบอกทีนะครับว่า คือพระอะไร รุ่นใหน ใครสร้างครับ และของแท้รึเทียม

ขอขอบคุณนะที่นี้ด้วยครับ

"กุให้ เท่าที่กุจะให้ด้าย" ทุกสิ่งถูกกำหนดไว้แล้ว

ออฟไลน์ l2owNieW

• ทุติยะ
  • **
  • ทุกสิ่งทูกกำหนดไว้แล้ว ย่อมต้องเป็นไปตามนั้น
สงสัยคงไม่มีท่านใดทราบ(หรอครับ)

อยากทราบมากๆเลย

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ให้กำลังใจครับ รอผู้เชียวชาญดีกว่าครับ :074:
รักและศรัทธา