ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ  (อ่าน 891 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
บูชามาจาก แผงพระในวัดครับ  แต่ที่เหรียญไม่ได้ระบุปีและรุ่น  ท่านใดพอจะทราบเหรียญนี้บางครับของประวัติและวาระในการจัดสร้างด้วยนะครับ  ของคุณล่วงหน้าครับ

ด้านหลังเหรียญเป็นยันต์พุฒซ้อน  ขนาดใหญ่ชัดเจนมาก

ขออภัยอย่างแรง  ที่รูปไม่ชัดเพราะใช้โทร.มือถือ  ถ่ายครับ

ออฟไลน์ jokid2010

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ส.ค. 2553, 06:00:32 »
เป็นกําลังใจให้นะคับ (ผมว่าก็ดูดีคับ)ของผมมีอยู่1เหรียญคับ