ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญประภาสยุโปรครับผม  (อ่าน 1612 ครั้ง)

ออฟไลน์ piginmoon

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญประภาสยุโปรครับผม
« เมื่อ: 25 ต.ค. 2553, 11:35:07 »
หรียญประภาสยุโปรครับผม ปกติจะเห็นเป็นเหรียญธรรมดาซะส่วนใหญ่ หาเหรียญฉลุมีน้อยมาก เหรียญนี้เรียกได้อีกอย่างหนึ่งคือ เหรียญปลอดภัย ครับ ของเก่าเก็บของคุณพ่อเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญประภาสยุโปรครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ต.ค. 2553, 12:42:45 »
สวยงามครับ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: เหรียญประภาสยุโปรครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ต.ค. 2553, 11:24:55 »
ฉลุด้วย สวยมากครับ  :002:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้