ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องครับ เคยได้ยินยันต์จักรนายณ์มั้ยครับ  (อ่าน 1531 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiilynn

• ปัญจมะ
    • อีเมล
อยากเห็นรูป พุทธคุณยังไง เด่นด้านไหน วัดบางพระมีมั้ยครับ ใครมีรูปช่วยลงให้ดูด้วยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูง :054: :054: :054:

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ของบางพระยังไม่เคยเห็นนะ  เห็นแต่ที่สำนักอื่น เอาแบบมาให้ดู  เครดิตรูปนี้  จากคุณนะโม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อิอิ ไม่เคยเหนที่บางพระอ่ะ ท่านคงไม่ลงเข็ม รูปนี้ให้หรอกมั้งครับ  ;D

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
พุทธคุณคล้ายมือธนูครับผม  :D :D