ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีความรู้สึกถึงสิ่งที่คนอื่นไม่รู้ เกิดจากอะไร  (อ่าน 1243 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonroysatang

• ทุติยะ
  • **
  • รักงานศิลป์
    • อีเมล
ผมสักวัดบางพระมาตั้งแต่ปี 38 จนถึงปัจจุบันแต่สักเรื่อยๆนะครับ
อาการเป็นมาประมาณ 4ถึง5 แล้ว เมื่อผมเห็นคนอื่นที่ไม่รู้จักแต่ผมสามารถรู้ได้ว่าเขาเป็นอย่างไร จะมีภาพเข้ามาในหัวให้รู้ ถึงสิ่งต่างๆ ของคนผู้นั้น ไม่กี่วันมานี้ไปสักที่วัดบางพระ เจอคนไม่รู้จักแต่สามารถทักเขาในสิ่งต่างๆ ในหลายอย่างตามที่เห็นและเจ้าตัวก็บอกว่าใช้ตามที่เราพูด อยากทราบผู้รู้ว่ามันเป็นเพราะอะไร ขอบคุณล่วงหน้าครับ