ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูเหรียญอธิการเปิ่นหน่อยครับ  (อ่าน 1701 ครั้ง)

ออฟไลน์ liverpoolfanclub

• จตุตถะ
รบกวนดูเหรียญอธิการเปิ่นหน่อยครับ  ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :054:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: รบกวนดูเหรียญอธิการเปิ่นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ค. 2554, 07:06:29 »
สภาพดีเลิศทั้งสององค์เลยนะครับนี่ ขอภาพใหญ่ๆ หน่อยครับย่อเกินไปไม่มีรายละเอียดให้เห็น

เหรียญพระอธิการฯ นี่เป็นอีกรุ่นที่ปลอมเยอะ ปลอมเก่ง คนดูออกต้องประสบการณ์สูงมากจริงๆ แทบจะนับนิ้วเอาได้เลยครับว่ามีกี่คน ยังไงขอเอาใจช่วยนะครับ  :016:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ตอบ: รบกวนดูเหรียญอธิการเปิ่นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ก.ค. 2554, 11:07:17 »

เอามาให้ชมครับ