ผู้เขียน หัวข้อ: หายจากหน้ากระดานไปนานเลยครับ วันนี้นำเหรียญหลวงพ่อสุ่นวัดปากน้ำแหลมสิงห์มาให้ชมครับ  (อ่าน 1759 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
สวัสดีพี่น้องวัดบางพระทุกท่าน ผมหายจากหน้าเว็ปไปนาน ไปแอบฝึกวิชาดูพระมาครับ  :004: :009:

วันนี้ขอนอกสายของหลวงปู่หน่อยนะคร้าบ เหรียญนี้เป็นเหรียญที่ผมคล้อง ไว้ทุกวัน เคยตั้งกระทู้ถามพี่ๆว่าท่านใดเก็บกันมั่ง ตอนนี้หามาจนได้ครับ เป็นเหรียญรุ่น2 ปี2496 พี่น้องท่านใดมีก็เก็บไว้นะครับ เหรียญประสบการณ์ของคนจันทบุรี แถบชายฝั่งทะเลแหลมสิงห์ครับ
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]