ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆทุกท่านครับได้มาใหม่  (อ่าน 2304 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
สวัสดีเช่นเคยนะครับ วันนี้ก็ได้วัตถุมงคลหลวงปู่มาใหม่ แนะนำด้วยครับ

เหรียญแรก เหรียญหน้าเสือปี23

เหรียญที่สอง เหรียญพ่อเปิ่น รุ่นแรกครับ บล๊อมเข็ม

เหรียญที่สาม เหรียญรุ่นแรกบล๊อมธรรมดาครับ

เหรียญที่สี่เป็นเหรียญพัดยศลงยาครับเนื้อเงิน

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนพี่ๆทุกท่านครับได้มาใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ต.ค. 2555, 10:09:47 »
 บล๊อกเข็มนี่ดูตรงไหนครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ผมอยากรู้เป็นวิชาหน่อยครับ แต่ถ้าบล๊อก พ.ขีด ผมเคยเห็นแล้วจะมีเส้นแตกตรง พ.พานขึ้นมา ตรงคำว่าหลวงพ่อขึ้นมาจนถึงขาหลวงพ่อ แต่บล๊อกเข็มดูตรงไหนขอความรู้หน่อยครับขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2555, 10:12:05 โดย Indyoss »