ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากจะสอบถามเรื่องผ้ายันต์แม่พิมครับว่าสามารถนำมาใส่หลอดตะกรุดได้รึุป่าวครับ  (อ่าน 1249 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boom

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
คือผมเช้าผ้ายันต์แม่พิมกะดำเซนมาแล้วอยากจะนำมาเลี่ยมใส่หลอดตะกรุดจะเเขวนเอวอ่ะครับจะได้มั้ย ต้องเจาะรูไว้มั้ย รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ

ออฟไลน์ pesh

• ออกศึกข้านึกแต่รบและรบ...จบศึกข้านึกแต่รักเจ้าเท่านั้น
  • ปัญจมะ
ต้องเจาะไว้หยอดถวายเหล้าครับ..
ออกศึกข้านึกแต่รบและรบ...จบศึกข้านึกแต่รักเจ้าเท่านั้น