ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการสักของผู้หญิงค่ะ  (อ่าน 990 ครั้ง)

ออฟไลน์ torlbcool

• ทุติยะ
  • **
ตอนนี้ผู้หญิงยังสามารถไปสักที่วัดบางพระได้หรือไม่ค่ะ

แล้วสักกับพระอาจารย์หรือ ฆราวาสค่ะ  (มีการเป่าครอบหรือไม่)  ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ Breezeza7

• เพียงในใจ !!
  • จตุตถะ
  • ค่าของคนอยู่ที่ผลของใจ ค่าของใครอยู่ที่ใจของเขา
    • MSN Messenger - Breezeza7@hotmail.com
ตอบ: สอบถามเรื่องการสักของผู้หญิงค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ก.ค. 2555, 12:05:30 »
สักได้ครับ

ที่กุฏิด้านหลัง ตรง เจ้าแม่กวนอิม

จะมีอาจารย์ฆราวาส สักให้ได้ครับ

บูชา พานธูป เทียน เข้าไป เตรียมใจให้พร้อม !!

ขอบารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ

สาธุ สาูธุ สาธุ

ความดีไม่มีขาย

ดีพอและพอดี

ออฟไลน์ baszabp

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเรื่องการสักของผู้หญิงค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ก.ค. 2555, 01:01:33 »
สักได้ครับ

ที่กุฏิด้านหลัง ตรง เจ้าแม่กวนอิม

จะมีอาจารย์ฆราวาส สักให้ได้ครับ

บูชา พานธูป เทียน เข้าไป เตรียมใจให้พร้อม !!

ขอบารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ

สาธุ สาูธุ สาธุ

สักเสร็จท่านก็จะเป่าให้อยู่แล้วครับ