ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอข้อมูลค่ะ  (อ่าน 885 ครั้ง)

ออฟไลน์ geisha_mint

• ทุติยะ
  • **
รบกวนขอข้อมูลค่ะ
« เมื่อ: 21 ก.ค. 2555, 04:00:18 »
พอดีเป็นศิษย์ของหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ตอนนี้อยากจะสัก เสือไว้ซักตัว จริงๆ แล้วอยากได้เสือเหลียวหลัง แต่ใครพอจะมีอะไรแนะนำมั่งมั้ยคะ

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
ตอบ: รบกวนขอข้อมูลค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.ค. 2555, 04:13:20 »
พอดีเป็นศิษย์ของหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ตอนนี้อยากจะสัก เสือไว้ซักตัว จริงๆ แล้วอยากได้เสือเหลียวหลัง แต่ใครพอจะมีอะไรแนะนำมั่งมั้ยคะ

หลวงพี่ญาท่านอยู่ลำปาง ก็เข้าไปกราบขอความเมตตาจากท่านเลยครับ ส่วนอยากจะได้เสือ หรือยันต์อะไรขอให้เป็นความเมตตาจากพระอาจารย์ท่านดีกว่าครับ  ในที่นี้เท่าที่สังเกตดูเพื่อนสมาชิกล้วนแล้วแต่เป็นลูกศิษย์คงจะไม่มีอะไรแนะนำได้มากซักเท่าไหร่ครับ เพราะจะเป็นการทำตัวรู้ดีกว่าครูอาจารย์เปล่าๆครับ  เราเป็นผู้รับก็จงหัดเป็นผู้รับที่ดีครับ