ผู้เขียน หัวข้อ: นะหน้าทองช่วยเรื่องเมตตามหานิยมหรือเสน่ห์ค่ะ  (อ่าน 2529 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo Swiss

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jojo1081009@hotmail.com
 :052: สนใจจะไปลงนะหน้าทอง กับสาลิกาลิ้นทอง เพื่อช่วยในเรื่องเมตตามหานิยมด้านค้าขาย แต่กลัวว่าจะช่วยในเรื่องเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามด้วยเนื่องจากแต่งงานแล้วไม่อยากให้ครอบครัวร้าวฉานค่ะ ต้องการแค่ให้ช่วยในเรื่องการเจรจาติดต่องานเฉย ๆ ค่ะ ไม่ทราบว่ามันจะเกี่ยวกันมั๊ย

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ว่าด้วยเรื่องเมตตามหานิยมก้อครอบคุมทั้งหมดแหละครับ ทั้งการเจรจาค้าขาย เพศตรงข้าม แต่ตบมือข้างเดียวไม่ดังหรอกครับ...ไม่ต้องกลัว

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
อำนาจพุทธคุณ+ไสยอาคม มันไม่รุนแรงขนาดนั้น หรอกครับ
มันไม่ได้เป็น ไสยดำ ที่มีอนุภาพ รุนแรง

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
บอกเจตนาครูบาอาจารย์ไปครับ ท่านจะเลือกใช้วิชาที่เหมาะสมกับเหตุการณ์ที่คุณต้องการ

ป.ล. ไสยศาสตร์สามารถทำได้นะครับท่านโจรใต้ ไม่จำเป็นต้องเป็นสายดำหรือสายผีครับ เกิดจากอาคมล้วนๆ ก็มีครับ

ออฟไลน์ Jojo Swiss

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jojo1081009@hotmail.com
ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำแนะนำ ค่อยสบายใจหน่อย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
บอกเจตนาครูบาอาจารย์ไปครับ ท่านจะเลือกใช้วิชาที่เหมาะสมกับเหตุการณ์ที่คุณต้องการ

ป.ล. ไสยศาสตร์สามารถทำได้นะครับท่านโจรใต้ ไม่จำเป็นต้องเป็นสายดำหรือสายผีครับ เกิดจากอาคมล้วนๆ ก็มีครับ

ถูกต้องคร๊าบ เช่น การสร้างขุนแผน บ้างก็ใส่เมตตา บ้างก็ใส่มหาเสน่ห์  แล้วแต่ครูบาอาจารย์ และเจตนาการสร้าง

และเจตนาคนใช้ครับ แล้วแต่ผู้เสกด้วยน่ะครับ จาร 1 ตัวก็ เป็นพุทธคุณ 108 ได้

Ps. พุทธคุณไม่ใช่ทุกคนที่สำเร็จผล หากแต่อยู่ที่ผู้รับพุทธคุณ ว่าเค้าพร้อมจะรับแค่ไหน ศรัทธา + ความเชื่อ + ความดี = ผลดีของตัวท่านเอง  :-*