ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าทราบว่าช่วงเข้าพรรษานี้ ยังสามารถไปสักได้ตามปรกติ หรือไม่ครับ  (อ่าน 1229 ครั้ง)

ออฟไลน์ pukiji

• ปฐมะ
  • *
คือพอดีว่าวันเสาร์นี้ (6 ตุลาคม) จะเข้าไปทำธุระที่กรุงเทพครับ แล้วจะเข้าไปที่วัด ครับ...อยากถามไว้จะได้ไม่ไปเสียเที่ยวครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สักตามปกติครับ ไม่เว้น ไม่งั้น ลูกศิษย์ หลวงพ่อ จะรอกันนาน เดวจะลงแดงตาย ขาดเข็ม  ;D ;D ;D