ผู้เขียน หัวข้อ: แถว สมุทรสาคร แถบหมู่บ้านเอเชีย คลองมะเดื่อ มีตำหนักสักยันต์เปล่า อยู่ที่ไหน  (อ่าน 3358 ครั้ง)

ออฟไลน์ teeyai99

• ตติยะ
    • อีเมล
 แถว สมุทรสาคร? แถบหมู่บ้านเอเชีย? คลองมะเดื่อ? มีตำหนักสักยันต์เปล่า อยู่ที่ไหน ช่วยตอบทีครับ ท่านผู้ที่อยู่สมุทรสาครทุกท่าน? ?เวลาไปสักไปสักกันที่ไหนครับ ไกลเปล่า? เห็นอาจารย์ผมบอกว่าจะไปเปิดตำหนักสักยันต์ที่นั่น แถว สมุทรสาคร? แถบหมู่บ้านเอเชีย? คลองมะเดื่อ? ?ก็เลยอยากรู้ว่ามีสำนักสักเปล่า? อยากรู้เป็นข้อมูลครับ? ?นี่มีตัวอย่างฝีมือสักให้ดูด้วยครับ :054:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2550, 02:16:19 โดย teeyai99 »

ออฟไลน์ peajanarak99

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
มีคับ แต่ว่าเป็นของปู่ฤๅษีนารอดนะไม่ทราบว่าอายุเท่าไหร่คับ สักหมึกได้แต่รูปไม่ค่อยสวยนะ แต่น้ำมัน ของเน้น!! หมู่บ้านกระทุ่มแบนคับ สนใจโพสไว้นะเด่วจะพามาเป็นศิษย์ครูพ่อแก่ เดียวกัน

ออฟไลน์ MARILYN MANSON

• ตติยะ
  • คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
    • MSN Messenger - gupet_bj93@hotmail.com
ในภาพสักที่ไหนอะครับสวยดี
คนเราจะดีจะชั่วไม่ได้อยู่ที่การสักยันต์หรือใส่พระแต่ขึ้นอยู่กับจิตสันดานของคนนั่นๆ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว