ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อไปผมน่าจะได้อะไรครับ  (อ่าน 1052 ครั้ง)

ออฟไลน์ pet

• ทุติยะ
  • **
ต่อไปผมน่าจะได้อะไรครับ
« เมื่อ: 25 ส.ค. 2551, 11:58:54 »
ผมได้ยันต์ 9 ยอด ต่อเป็น  29  ยอด  สาริกา  เเปดทิศ  เเม่ทัพ  เสาร์ที่ผ่านมาได้หน้าเสือหันไปทางขวาไม่รู้เรียกว่าอะไร  ผมจะต่อรอบสองกะว่าจะของบน้ำอ้อยเเต่ท่านไม่ให้    เเต่ได้ยันต์อะไรไม่รู้ครับกลางหลังเป็นสี่เหลี่ยมเล็กๆ  ยันต์นี้เรียกว่าอะไรครับ  เเล้วพี่ๆว่าต่อไปผมจะได้ยันต์งบน้ำอ้อยป่าวครับ  อยากได้ยันต์ครูให้ครบ 5  อย่างอะครับ  เเล้วผมก็จะหยุดเเล้วครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ต่อไปผมน่าจะได้อะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ส.ค. 2551, 01:52:32 »
ไม่เห็นภาพครับคิดไม่ออก  :089:

ออฟไลน์ จ๊ะจ๋า

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ต่อไปผมน่าจะได้อะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ส.ค. 2551, 10:01:33 »
ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่และสิ่งดีๆที่หลวงพี่มอบให้กลับไปเหมือนเดิมครับ :005: :006: