ผู้เขียน หัวข้อ: วันไหว้ครู  (อ่าน 1242 ครั้ง)

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ
วันไหว้ครู
« เมื่อ: 23 พ.ย. 2549, 12:11:38 »
ในวันไหว้ครู คนที่สัก ของจะขึ้นทุกคนเลยหรือป่าวครับ
หรือว่าเกือบทุกคน หรือแล้วแต่คน
ผมอยากของขึ้นมั่งอะ ตั้งแต่สักมายังไม่เคยขึ้นเลย

*-* มีขึ้นก็ต้องมีลง ขึ้นแล้วก็ลง ขึ้นแล้วก็ลง *-*
*-* ดี ชั่ว รู้หมด แต่อดไม่ได้ *-*

ออฟไลน์ ยียวน

• ตติยะ
ตอบ: วันไหว้ครู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พ.ย. 2549, 08:44:37 »
แล้วแต่ คนครับ ของขึ้น นี้ มีหลายสาเหตุครับ อยู่ที่จิต ใจของคนเรา และ ฯลฯ